Màu nâu rất thân thiện và dễ gần. Nó gợi đến sự cần cù, siêng năng và đáng tin cậy. Không những thế , màu nâu còn tạo cho ta cảm giác thanh thản và thoái mái. Chúng ta có thể cảm nhận được những điều trên qua các gian phòng khách sau đây.
![Phòng khách thân thiện với gam màu nâu e8bbdb7940824e8a3e41c32574e6a428 Phòng khách thân thiện với gam màu nâu](http://www.blognhadep.com/wp-content/uploads/2016/02/e8bbdb7940824e8a3e41c32574e6a428.jpg)
Màu nâu rất thân thiện và dễ gần. Nó gợi đến sự cần cù, siêng năng và đáng tin cậy. Không những thế , màu nâu còn tạo cho ta cảm giác thanh thản và thoái mái. Chúng ta có thể cảm nhận được những điều trên qua các gian phòng khách sau đây.